Lollapalooza 2019 YouTube Live Stream Schedule - Gadhouse
24873
post-template-default,single,single-post,postid-24873,single-format-standard,theme-bridge,bridge-core-1.0.4,woocommerce-no-js,ajax_fade,page_not_loaded,,columns-3,qode-theme-ver-18.0.6,qode-theme-bridge,qode_header_in_grid,brz

Lollapalooza 2019 YouTube Live Stream Schedule

Lollapalooza 2019 YouTube Live Stream Schedule

Lollapalooza 2019 YouTube Live มาแล้ว! วง Headline ในปีนี้ไม่ว่าจะเป็น the Strokes, Mitski, 21 Savage, Tame Impala, Lil Wayne, Kacey Musgraves, Death Cab for Cutie, Sharon Van Etten, และอีกมากมาย ทางเราได้ลิสต์ วงที่น่าติดตาม และตารางเวลาไทย เพื่อให้เพื่อนๆที่ติดตามได้ดูได้ทัน ! หาวงโปรดไม่เจอกด Search เลย

Channel 1

Channel 2

Channel 3

Lollapalooza YouTube Stream Schedule (GMT+7 Bangkok Time Zone)

(TIME, Channel)

Thursday, August 1:

Lennon Stella (7:30 AM, 2)

Fitz & the Tantrums (8:00 AM, 1)

Deorro (8:15 AM, 2)

Hozier (9:00 AM, 1)

Rüfüs Du Sol (9:00 AM, 2)

The Chainsmokers (10:00 AM, 1)

The Strokes (10:15 AM, 2)

Friday, August 2:

CRAY (3:00 AM, 3)

The Nude Party (3:00 AM, 1)

SHAED (3:00 AM, 2)

Conan Gray (3:45 AM, 2)

Ghostemane (4:00 AM, 3)

Normani (4:00 AM, 1)

half•alive (4:45 AM, 2)

Yultron (5:00 AM, 3)

Sigrid (5:15 AM, 2)

CloZee (5:45 AM, 3)

IDLES (6:00 AM, 1)

HONNE (6:15 AM, 2)

Party Favor (6:45 AM, 3)

Rich the Kid (7:00 AM, 2)

21 Savage (7:45 AM, 1)

Gud Vibrations vs Slugz Music (7:45 AM, 3)

King Princess (7:45 AM, 2)

Snails (9:00 AM, 3)

FKJ (9:45 AM, 2)

Tame Impala (9:45 AM, 1)

Alesso (10:00 AM, 3)

Death Cab for Cutie (10:15 AM, 2)

Saturday, August 3:

The Band Camino (3:00 AM, 1)

Omar Apollo (3:00 AM, 2)

WAVEDASH (3:00 AM, 3)

Diablo (3:30 AM, 3)

Mondo Cozmo (3:45 AM, 1)

Alec Benjamin (3:50 AM, 2)

WHIPPED CREAM (4:15 AM, 3)

Bad Suns (4:30 AM, 2)

Men I Trust (4:45 AM, 1)

Jonas Blue (5:00 AM, 3)

Jade Bird (5:20 AM, 1)

Pink Seat$ (5:30 AM, 2)

6LACK (6:00 AM, 1)

Loud Luxury (6:00 AM, 3)

Elephante (7:00 AM, 3)

Chelsea Cutler (6:15 AM, 2)

Gary Clark Jr. (7:00 AM, 1)

Whethan (7:00 AM, 2)

Bring me the Horizon (7:45 AM, 2)

Lil Wayne (7:45 AM, 1)

Gryffin (8:15 AM, 3)

Judah & The Lion (8:45 AM, 2)

RL Grime (9:30 AM, 3)

Twenty One Pilots (9:45 AM, 1)

Madeon (10:00 AM, 3)

Sunday, August 4:

GG MAGREE (3:00 AM, 3)

slenderbodies (3:00 AM, 1)

Gunna (3:45 AM, 1)

G Flip (3:50 AM, 2)

Opiuo (4:15 AM, 3)

Masego (5:30 AM, 2)

The Revivalists (5:35 AM, 1)

Boombox Cartel (6:00 AM, 3)

Louis the Child (6:15 AM, 2)

Sharon Van Etten (6:35 AM, 1)

Diesel / Shaquille O’Neal (7:00 AM, 3)

Kacey Musgraves (7:35 AM, 1)

Manic Focus (8:00 AM, 3)

Slash ft. Miles Kennedy (8:35 AM, 1)

Mitski (9:00 AM, 2)

San Holo (9:00 AM, 3)

Flume (9:45 AM, 2)